ef einhverjar spurningar vakna, hafðu þá endilega samband við okkur á info@innovationweek.is
teymi nýsköpunarvikunnar.
Edda Konráðsdóttir
edda@innovationweek.is
stofnandi
Melkorka Sigríður Magnúsdóttir
melkorka@innovationweek.is
stofnandi
Freyr Hólm Ketilsson
freyr@innovationweek.is
stofnandi
Amna Hasecic
amna@innovationweek.is
verkefnastjórn
Guðfinna Birta Valgeirsdóttir
gudfinna@innovationweek.is
verkefnastjórn
Kristín Eva Ólafsdóttir
kristin@innovationweek.is
verkefna- og viðburðastjórnun
Karitas Harðardóttir
karitas@innovationweek.is
verkefna- og viðburðastjórnun
Haukur Ingi Valdemarsson
haukur@innovationweek.is
verkefna- og viðburðastjórnun
Hrafnhildur Ingadóttir
hrafnhildur@innovationweek.is
verkefna- og viðburðastjórnun
Elvar Helgason
elvar@innovationweek.is
verkefna- og viðburðastjórnun
Sara Sturludóttir
sara@innovationweek.is
verkefna- og viðburðastjórnun
Edda Konráðsdóttir
edda@innovationweek.is
stofnandi
Melkorka Sigríður Magnúsdóttir
melkorka@innovationweek.com
stofnandi
Freyr Hólm Ketilsson
freyr@innovationweek.is
stofnandi
Amna Hasecic
amna@innovationweek.is
verkefnastjórn
Guðfinna Birta Valgeirsdóttir
gudfinna@innovationweek.is
verkefnastjórn

hafa samband.

hafa samband.

ef einhverjar spurningar vakna, hafðu þá endilega samband við okkur á info@innovationweek.is
teymi nýsköpunarvikunnar.
teymi nýsköpunarvikunnar.
Edda Konráðsdóttir
edda@innovationweek.is
stofnandi
Melkorka Sigríður Magnúsdóttir
melkorka@innovationweek.is
stofnandi
Freyr Hólm Ketilsson
freyr@innovationweek.is
stofnandi
Amna Hasecic
amna@innovationweek.is
verkefnastjórn
Guðfinna Birta Valgeirsdóttir
gudfinna@innovationweek.is
verkefnastjórn
Kristín Eva Ólafsdóttir
kristin@innovationweek.is
verkefna- og viðburðastjórnun
Karitas Harðardóttir
karitas@innovationweek.is
verkefna- og viðburðastjórnun
Haukur Ingi Valdemarsson
haukur@innovationweek.is
verkefna- og viðburðastjórnun
Hrafnhildur Ingadóttir
hrafnhildur@innovationweek.is
verkefna- og viðburðastjórnun
Elvar Helgason
elvar@innovationweek.is verkefna- og viðburðastjórnun
Sara Sturludóttir
sara@innovationweek.is
verkefna- og viðburðastjórnun